
KALENDA YA MATUKIO YA UCHAGUZI WA TPLB 

SNO TAREHE TUKIO 

 

MUHUSIKA KANUNI SIKU 

1 11-12/10/2023 

 

Kutangaza mchakato wa Uchaguzi wa 

TPLB nafasi zinazogombewa na 

kubandika kwenye mbao za 

matangazo 

Mwenyekiti wa 

Kamati ya Uchaguzi 

TFF 

10.7 

 

2 

2 13-17/10/2023 Kuchukua na kurudisha fomu kwa 

waombaji wa uongozi 

Waombaji wote 

 

10.8 5 

3 18-20/10/2023 

 

Kikao cha mchujo wa awali wa 

waombaji na kuandika barua za 

kuwajulisha juu ya mchujo 

Kamati ya Uchaguzi 

TFF 

11.1 3 

4 21-22/10/2023 

 

Kuchapisha na kubandika kwenye 

mbao za matangazo orodha ya awali 

ya waombaji 

Kamati ya Uchaguzi 

TFF 

 

11.2 

 

2 

5 23-25/10/2023 

 

Kipindi cha kupokea na kuweka 

pingamizi kwa waombaji 

Waombaji 11.3 - 4 3 

6 26-28/10/2023 

 

Kupitia pingamizi na kufanya usaili 

wa waombaji 

Kamati ya Uchaguzi 

na Waombaji 

11.7 3 

7 29-30/10/2023 

 

Kutangaza na kubandika kwenye 

mbao za matangazo matokeo ya awali 

ya usaili 

Kamati ya Uchaguzi 

TFF 

11.8 2 

8 31/10- 

02/11/2023 

Sekretarieti kuwasilisha masuala ya 

kimaadili kwenye Kamati ya Maadili 

Kamati ya Maadili 

ya TFF 

11.10 3 

9 03-07/11/2023 Kipindi cha kupokea, kusikiliza na 

kutolea uamuzi masuala ya maadili 

Kamati ya Maadili 

ya TFF 

11.10 5 

10 08-10/11/2023 Kutangaza matokeo ya uamuzi wa 

Kamati ya Maadili 

Kamati ya Maadili 

ya TFF 

11.10 3 

11 11-13/11/2023 Kipindi cha kukata rufani kwa uamuzi 

wa masuala ya kimaadili kwenye 

Kamati ya Rufani ya TFF 

Waombaji na 

Wadau 

11.11 3 

12 14-18/11/2023 

 

Kusikiliza rufani za kimaadili Kamati ya Rufani 

ya TFF na 

Waombaji 

11.12 5 

13 19-21/11/2023 Kutoa uamuzi wa rufani Kamati ya Rufani 

ya TFF 

11.12 3 

14 22-24/11/2023 Kukata rufani dhidi ya Kamati ya 

Uchaguzi kwenye Kamati ya Rufani ya 

Uchaguzi ya TFF 

Wagombea na 

Katibu Mkuu TFF 

13.1 3 

15 25-29/11/2023 Rufani kusikilizwa na Kamati ya 

Rufani ya Uchaguzi ya TFF 

Kamati ya Rufani 

ya Uchaguzi ya TFF 

na Wagombea 

13.2 5 



16 30/11- 

01/12/2023 

Wagombea na Kamati ya Uchaguzi 

kujulishwa uamuzi wa Kamati ya 

Rufani ya Uchaguzi ya TFF 

Kamati ya Rufani 

ya Uchaguzi ya TFF 

13.3-4 2 

17 02-03/12/2023 Kuchapisha orodha ya mwisho ya 

Wagombea na kutangazwa na 

kubandikwa kwenye mbao za 

matangazo 

Kamati ya Uchaguzi 

TFF 

14.1 2 

18 04-08/12/2023 Kipindi cha kampeni kwa wagombea Wagombea 14.3 5 

19 09/12/2023 Uchaguzi Mkuu wa TBLB Wote 14.4 1 
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