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TANGAZO LA UCHAGUZI WA BODI YA LIGI KUU TANZANIA (TPLB) 

TAREHE 11/10/2023 
 
Kamati ya Uchaguzi ya Shirikisho la Mpira wa Miguu Tanzania (TFF) inatangaza Uchaguzi 
Mdogo wa TPLB utakaofanyika tarehe 09/12/2023 jijini Dar es Salaam.  
 
Nafasi zinazogombewa ni:  

 Mjumbe mwakilishi wa Klabu za Ligi Kuu ya NBC - Nafasi 1 
 Mjumbe mwakilishi wa Klabu za CHAMPIONSHIP - Nafasi 1 

 
Gharama za Fomu ni TZS 100,000: 

 Mgombea ni lazima awe Rais/Mwenyekiti wa klabu. 
 
Fomu zitaanza kutolewa kuanzia Ijumaa tarehe 13 hadi 17/10/2023, na zinapatikana 
Ofisi za TFF na kwenye tovuti ya TFF na TPLB. 
 
Malipo ya fomu yafanyike; 

a) Jina la Akaunti:  TANZANIA PREMIER LEAGUE  
Benki:  NBC 
Namba ya Akaunti: 018103013920 

b) Ukirudisha fomu ambatanisha na PAY IN SLIP 
 
 

 
 
Kiomoni Kibamba 
MWENYEKITI 
KAMATI YA UCHAGUZI TFF 
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